Bán căn hộ 4PN, view sông, nhà mới, đẹp, Zeit River Thủ Thiêm

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 4PN, Zeit River Thủ Thiêm 202m2 Nội thất cơ bản như chủ đầu tư bàn giao, nhà mới, đẹp View sông Số lượng hiếm Tiện ích đẹp, sang, như resort, số lượng căn hộ ít, tính riêng tư cao. Liên hệ Thanh Thanh Ngoài ra em còn rổ hàng bán và cho thuê tại Zeit Thủ Thiêm. A/C/E liên hệ để biết thêm.

Xem thêm

Liên hệ:

090 379 ****

Vị trí bản đồ

65 tỷ

4 PN, 3 WC
202 m²
321,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thủ Thiêm Zeit River, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thanh Thanh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 4PN, view sông, nhà mới, đẹp, Zeit River Thủ Thiêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.