Căn hộ căn góc 2PN 88m2 tại Zeit River cơ hội đầu tư không thể bỏ qua - 25ty bao toàn bộ thuế phí

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

* Thông tin căn hộ: - Diện tích: 88m². - Số phòng ngủ: 2PN. - Nội thất cơ bản từ CĐT - Tình trạng: Đã nhận nhà. - Căn hộ được thiết kế với 3 mặt thoáng. * Phân tích giá trị đầu tư: Với giá bán chỉ 25 tỷ VNĐ tất cả các chi phí (all - in), căn hộ này đang được bán với mức giá cạnh tranh so với thị trường. Theo số liệu thực tế, các căn hộ 2PN cùng trục, cùng diện tích tại Zeit River đã giao dịch ở mức từ 26tỷ đến 28tỷ VNĐ. Điều này chứng tỏ rằng mức giá hiện tại đang là một cơ hội cực kỳ hấp dẫn cho các nhà đầu tư. * Lợi ích khi mua căn hộ này: - Tiềm năng tăng giá: Với vị trí đắc địa và sự phát triển nhanh chóng của khu vực Thủ Thiêm, giá bất động sản tại đây có khả năng tăng cao trong tương lai. - Nhu cầu thị trường cao: Với lượng người muốn thuê nhà tại khu vực này ngày càng tăng, căn hộ 2PN sẽ là sự lựa chọn lý tưởng cho những gia đình trẻ hoặc chuyên gia làm việc tại khu vực trung tâm. - Nội thất hoàn thiện gần như đầy đủ: Việc căn hộ đã có đầy đủ các thiết bị tiện nghi như máy giặt, tủ lạnh giúp giảm bớt chi phí cho chủ sở hữu mới.

Xem thêm

Liên hệ:

091 398 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

25 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
284,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thủ Thiêm Zeit River, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trần Thị Thúy Hằng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ căn góc 2PN 88m2 tại Zeit River cơ hội đầu tư không thể bỏ qua - 25ty bao toàn bộ thuế phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.