Căn hộ căn góc 2PN 94m2 tại Zeit River - View nhìn LM81 - Ban công rất to - Giá bán 22tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

* Thông tin căn hộ: - Diện tích: 94m2. - Số phòng ngủ: 2PN. - Đầy đủ nội thất - Căn hộ được thiết kế với 3 mặt thoáng. - Căn hộ có ban công rất to và sân vườn trước nhà, không gian tối ưu ánh sáng và gió mát cả ngày. * Phân tích giá trị đầu tư: Với giá bán chỉ 22tỷ VNĐ tất cả các chi phí (all - in), căn hộ này đang được bán với mức giá cạnh tranh so với thị trường. * Lợi ích khi mua căn hộ này: - Tiềm năng tăng giá: Với vị trí đắc địa và sự phát triển nhanh chóng của khu vực Thủ Thiêm, giá bất động sản tại đây có khả năng tăng cao trong tương lai. - Nhu cầu thị trường cao: Với lượng người muốn thuê nhà tại khu vực này ngày càng tăng, căn hộ 2PN sẽ là sự lựa chọn lý tưởng cho những gia đình trẻ hoặc chuyên gia làm việc tại khu vực trung tâm. - Việc căn hộ đã có đầy đủ nội thất giúp giảm bớt chi phí cho chủ sở hữu mới.

Xem thêm

Liên hệ:

091 398 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

22 tỷ

2 PN, 2 WC
94 m²
234,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thủ Thiêm Zeit River, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trần Thị Thúy Hằng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ căn góc 2PN 94m2 tại Zeit River - View nhìn LM81 - Ban công rất to - Giá bán 22tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.