Căn Duplex thô Opera Thủ Thiêm - căn góc tầng 23 có thể thiết kế duplex vô cùng đẳng cấp

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn Lofthouse Opera - The Metropole Thủ Thiêm. Đẳng cấp cho khách hàng thượng lưu. Loại hình: Lofthouse có thể thiết kế 2 tầng Diện tích: Tổng diện tích xây dựng 145m2 82m² sàn + có thể xây 60-70m² lửng / trần cao 5.5m. Giá bán: 47.3 tỷ all in. Em Harry Hiếu Phạm chuyên tại khu vực Thủ Thiêm, văn phòng ngay tại dự án từ 2020. Hỗ trợ anh chị khách hàng sở hữu căn hộ Thủ Thiêm, tư vấn cho anh chị nhiều lựa chọn, góc nhìn so sánh để chọn được căn ưng ý nhất. Giá trị căn hộ của Thủ Thiêm hiện tại vẫn còn rất nhiều dư địa để tăng giá từ quy hoạch và hạ tầng của Thủ Thiêm và TP. HCM. Có thể kể đến: - Hạ tầng kết nối tiêu biểu đang triển khai: Cầu đi bộ (2026), Cầu Thủ Thiêm 3 dẫn qua Q4, cầu Thủ Thiêm 4 dẫn qua Q7, Đại lộ vòng cung, Ga Metro Thủ Thiêm. - Công trình biểu tượng quốc gia: Nhà hát Opera, nhà bảo tàng, nhà triển lãm, trung tâm hành chính TP. HCM dời về Thủ Thiêm, trung tâm tài chính quốc tế, Cung thiếu nhi, Tháp Trump, Tháp Empire 88, vô số khách sạn, văn phòng. - Hạ tầng mảng xanh: Công viên sáng tạo, công viên ven sông SG, Công viên trung tâm kết nối từ cầu đi bộ qua đến bến nhà rồng, hồ điều hoà trung tâm. + Với những hạ tầng trên tiềm năng tăng giá ở đây có thể xem là vô cùng lớn. + Thanh khoản các căn hộ ở dự án Metropole vô cùng cao rất phù hợp để đầu tư. Thiết kế cũng vô cùng hợp lý rộng rãi, mua để có 1 căn nhà ở Thủ Thiêm để sau này an cư cũng cực kì tuyệt vời. Văn phòng tại dự án - Hỗ trợ nhanh chóng. Anh chị em MG hợp tác vui vẻ - Thông tin nhanh chóng. Liên hệ ngay: 0767692002 - Mr. Hiếu Phạm.

Xem thêm

Liên hệ:

076 769 ****

Vị trí bản đồ

47,3 tỷ

3 PN, 2 WC
145 m²
326,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Opera Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HP

Hiếu Pham

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn Duplex thô Opera Thủ Thiêm - căn góc tầng 23 có thể thiết kế duplex vô cùng đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.