Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Lancaster Legacy vị trí vàng trung tâm Q1, sát chợ Bến Thành

Ngày đăng: 08/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chấn động Quận 1. Căn hộ Lancaster Legacy chuẩn bị nhận nhà. Vị trí trung tâm: Nguyễn Trãi, Q1. Giá chỉ từ 230triệu/m mua trực tiếp chủ đầu tư Trung Thuỷ Group. Quy mô: Gồm 3 block, 5 hầm, 6 tầng TTTM, cao 38 tầng - nhưng chỉ có 749 căn hộ bao gồm: Căn hộ, Duplex, Penthouse,... Quy mô loại hình diện tích của dự án: - Căn hộ 1PN (47m2). - Căn hộ 1PN +(49 - 54.5m2). - Căn hộ 2PN (90 m2). - Căn hộ 2PN + (103 - 105m2). - Căn hộ 3PN (125 - 138m2). - Duplex(47 - 138m2). Tầng hầm có ô đậu xe định danh cho từng căn hộ. Hotline PKD: 0901462669 Bình An.

Xem thêm

Liên hệ:

090 146 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

31,74 tỷ

3 PN, 3 WC
138 m²
230 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lancaster Legacy (Lancaster Nguyễn Trãi), Đ. Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
AN

An Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Lancaster Legacy vị trí vàng trung tâm Q1, sát chợ Bến Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.