Chính chủ bán căn 2PN Grand Marina Saigon tòa Lake đã có sổ hồng

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Cơ hội hiếm có để gia nhập cộng đồng tinh hoa tại Grand Marina Saigon biểu tượng thượng lưu mới ngay lõi di sản Quận 1. Thông tin chi tiết: Diện tích: 79m². Loại căn: 2 Phòng ngủ 2 Phòng vệ sinh. Tình trạng: Nhà mới 100%, chưa qua sử dụng. Nội thất: Cơ bản theo chuẩn bàn giao của chủ đầu tư. Đặc quyền Marriott: Tận hưởng dịch vụ quản lý và vận hành chuẩn 5 sao toàn cầu từ tập đoàn Marriott International. Hệ thống tiện ích đặc quyền: Hồ bơi vô cực, Gym, Spa, khu vui chơi, phòng họp doanh nhân và đội ngũ Concierge hỗ trợ 24/7. Pháp lý cực chuẩn: Sổ hồng sẵn tay, sẵn sàng công chứng sang tên ngay trong ngày. Giá bán: 35 tỷ vnđ. Grand Marina Saigon không chỉ là nơi ở, đó là một di sản, một sự khẳng định vị thế chủ nhân.

Xem thêm

Liên hệ:

093 182 ****

Vị trí bản đồ

35 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
443,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Grand Marina Saigon, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Lê Quốc Nhân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2PN Grand Marina Saigon tòa Lake đã có sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.