25 tỷ sở hữu ngay grand marina saigon căn 1pn hiếm hoi sẵn sổ giữa trung tâm quận 1

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 1PN GRAND MARINA SAIGON TÒA LAKE Diện tích: 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm Nội thất cơ bản Sẵn sổ giao dịch nhanh chóng Sở hữu căn hộ tại Grand Marina Saigon dự án hàng hiệu đẳng cấp ngay trung tâm Quận 1, vị trí ven sông hiếm có, cộng đồng cư dân tinh hoa và hệ tiện ích chuẩn quốc tế. Giá bán: 25 tỷ Phù hợp để ở, đầu tư giữ tài sản hoặc khai thác cho thuê cao cấp. Liên hệ Uyển Đan: 0845460407 để xem nhà thực tế và nhận thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

084 546 ****

Vị trí bản đồ

25 tỷ

1 PN, 1 WC
58 m²
431,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Grand Marina Saigon, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh

Trần Thị Uyển Đan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 25 tỷ sở hữu ngay grand marina saigon căn 1pn hiếm hoi sẵn sổ giữa trung tâm quận 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.