Ngôi nhà đầu tiên cho người trẻ không lo áp lực tài chính, the parkland vinhomes 2.lh 0869547688

Ngày đăng: 22/05/2026

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bạn nghĩ mua nhà ở Hà Nội cần vài tỷ tiền mặt? The Park Land Ocean City giúp người trẻ sở hữu căn hộ dễ hơn rất nhiều. - Chỉ cần nhỉnh 400 triệu vốn tự có - Hỗ trợ vay tới 70% - Chính sách 5 năm không lo lãi suất Đặc biệt: - Ân hạn & hỗ trợ lãi suất dài - Sau ưu đãi vẫn được chặn trần lãi suất chỉ 6 - 6,8%/năm trong 24 tháng - Dễ cân đối tài chính, giảm áp lực trả hàng tháng - MIỄN PHÍ QUẢN LÝ 24 THÁNG Sống tại trung tâm Ocean City: - Không gian sống hiện đại - Công viên, biển tạo sóng, tiện ích all-in-one - Cộng đồng cư dân trẻ, văn minh Một căn nhà không chỉ để ở mà còn là tài sản tích lũy cho tương lai.

Xem thêm

Liên hệ:

086 954 ****

Vị trí bản đồ

2,64 tỷ

47.1 m²
56,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LT

Lê Xuân Thùy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Ngôi nhà đầu tiên cho người trẻ không lo áp lực tài chính, the parkland vinhomes 2.lh 0869547688 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.