Căn hộ 2PN2W 58m² The Parkland Ocean Park 2 - Chỉ cần 800tr ban đầu + Hỗ trợ lãi suất 5 năm

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN2W 58m² The Parkland Ocean Park 2 - Chỉ cần 800tr ban đầu + Để dành 15tr/tháng là có thể sở hữu căn nhà mơ ước Ngân hàng giải ngân 70% CĐT Hỗ trợ lãi suất đến 2029 Nhận nhà Q1/2029 Miễn phí dịch vụ 24 tháng Tiến độ vào tiền cụ thể: Từ nay đến tháng 12/2026: Đóng khoảng 818 triệu (~20%) để sở hữu căn hộ. - Đợt 1: Đặt cọc 100tr - Đợt 2: 5 ngày sau đóng 300tr - Đợt 3: 15/9: đóng 200tr - Đợt 4: Tháng 12/2026: 218tr 70% ~ 2,863 tỷ: Ngân hàng giải ngân, đồng thời chủ đầu tư hỗ trợ lãi suất 0% đến Q1/2029. Nghĩa là trong gần 3 năm tới: * chưa phải trả gốc * chưa phải trả lãi ngân hàng gần như không bị áp lực tài chính trong giai đoạn chờ nhận nhà. Đến thời điểm nhận nhà Q1/2029, đóng thêm khoảng 483 triệu. Tính ra từ nay tới lúc nhận nhà, mỗi tháng chỉ cần tích luỹ khoảng 15 triệu/tháng là đủ. Sau khi nhận nhà thêm 2 năm ân hạn gốc, lãi suất cố định 6,8%/năm Không lo lãi suất thả nổi. Biết trước mỗi tháng trả bao nhiêu. Vay 2 tỷ lãi chỉ khoảng ~11tr/tháng Vay 1 tỷ lãi chỉ khoảng ~5,6tr/tháng rẻ hơn tiền thuê nhà mà lại có tài sản trong tay! Thay vì phải có đủ 100% mới mua nhà anh/chị có thể: * sở hữu căn nhà trước với số vốn 20% GTCH * rồi tiếp tục tích luỹ từ nay đến khi nhận nhà. Đây là một trong số ít lựa chọn giúp người trẻ vẫn có thể sở hữu nhà với áp lực tài chính dễ chịu hơn rất nhiều. Inbox em Trang nhận bảng giá & chính sách mới nhất 0988810261 #Canho2PN #ImperiaOceanCity #TheParkland #ImperiaCceanCityTheParkland #TheParklandOceanPark2 #MIKOceanPark2 #MIKGroup #ImperiaOceanCity #ImperiaOceanPark2 #MIKOceanCityởđâu #chungcưMIKOceanPark2 #BánchungcưOceanPark2 #giáchungcưOceanPark2 #chungcưOceanPark2 #OceanCity #Canhochungcu #chungcucaocap #GiaChungcuVinhomesOceanPark

Xem thêm

Liên hệ:

098 881 ****

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
68,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MT

Minh Trang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN2W 58m² The Parkland Ocean Park 2 - Chỉ cần 800tr ban đầu + Hỗ trợ lãi suất 5 năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.