Sẵn 2n 47.52m2 toà p5. tầng vừa. giá chỉ 2.83 tỷ. rẻ nhất thị trường. lh 0962506751 để đặt cọc

Ngày đăng: 23/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hàng chủ đầu tư: Sẵn căn 2N 47.52 m2 tầng vừa toà P5 view công viên nội khu Giá thanh toán sớm chỉ 2.83 tỷ Thanh tOán linh hoạt chỉ 5% / 3 tháng Ngân hàng hỗ trợ vay vốn 70% Liên hệ 0962506751 e Linh để nhận thông tin cụ thể nhất

Xem thêm

Liên hệ:

096 250 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,83 tỷ

2 PN, 1 WC
47.52 m²
59,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NL

Nguyễn Thị Linh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sẵn 2n 47.52m2 toà p5. tầng vừa. giá chỉ 2.83 tỷ. rẻ nhất thị trường. lh 0962506751 để đặt cọc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.