Bán CC Parkland tại Vinhomes Ocean Park 2, 2,84 tỷ, 47,52 m2, bao rẻ và đẹp

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư này nằm tại Vinhomes Ocean Park 2, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (Huyện Văn Giang, Hưng Yên cũ), với diện tích 47,52 m2 và giá chỉ 2,84 tỷ VND. Được thiết kế cơ bản nhưng đầy đủ tiện nghi cho cuộc sống thoải mái. 1PN +, 1WC, cửa chính hướng Đông Nam, ban công cũng hướng Đông Nam, cực hợp phong thủy. + Diện tích: 47,52m2. + Giá: 2,84 tỷ VND. + Số phòng ngủ: 1PN. + Số toilet: 1WC. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Gọi 0913236789 và hỏi Nguyễn Hữu Trúc.

Xem thêm

Liên hệ:

091 323 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,84 tỷ

1 PN, 1 WC
47.52 m²
59,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
AT

Anh Trúc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC Parkland tại Vinhomes Ocean Park 2, 2,84 tỷ, 47,52 m2, bao rẻ và đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.