Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Masteri Trinity Square giá tốt 3,193tỷ tại Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên.

Ngày đăng: 28/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Masteri Trinity Square tọa lạc tại xã Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, Hưng Yên, với diện tích 50,3m2 và giá bán 3,193 tỷ VND. Căn hộ thiết kế hiện đại, gồm 1 phòng ngủ + 1WC. Nổi bật với phong thủy tốt, căn hộ hướng Tây Bắc, ban công Tây Nam, tạo không gian thoáng đãng và nhiều ánh sáng tự nhiên. Khu căn hộ không chỉ mang đến cuộc sống tiện nghi mà còn gần gũi với thiên nhiên, lý tưởng cho cuộc sống hàng ngày. --- Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần công viên Ocean Park 2 - Trung tâm thương mại Vincom Mega Mall - Bệnh viện Vinmec - Trường học Vinschool - Công viên VinWonder Wave Park - Công viên trung tâm Empire Park - Công viên ven sông Silk Park --- Thông tin thêm về dự án: Dự án Masteri Trinity Square nằm trong đại đô thị Ocean Park 2 Ocean City, đầu tư bởi Masterise Homes, với tổng diện tích lên đến 81.940 m2. Dự án gồm 9 tòa căn hộ cao 27 tầng, cung cấp hơn 4.500 căn hộ với nhiều loại hình từ studio đến penthouse. Hơn 110 tiện ích nội khu bao gồm 3 công viên chủ đề: Active Park, Unity Park và Joy Park, cùng nhiều tiện ích khác như sảnh đón khách, khu cafe ngoài trời, công viên thú cưng, khu picnic và đường chạy bộ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0868722933, Đào Thị Thúy.

Xem thêm

Liên hệ:

086 872 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,19 tỷ

1 PN, 1 WC
50.3 m²
63,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐT

Đào Thị Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Masteri Trinity Square giá tốt 3,193tỷ tại Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.