Bán studio chỉ 2 tỷ vnđ view triệu đô tại ocean park 2 hưng yên

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

C5Z1-10-16 | STUDIO VIEW TRIỆU ĐÔ TẠI MASTERI GRAND COAST Sở hữu căn Studio hiếm với tầm nhìn ôm trọn Royal Wave Park & đại tiện ích trung tâm. Mã căn: C5Z1-10-16 Loại căn: Studio Diện tích tim tường: 32,7m² Diện tích thông thủy: 28,7m² Hướng: Bắc Giá TTTĐ: 2.213 tỷ Giá TTS: 2.004 tỷ Giá vay: 2.353 tỷ Chuyển nhượng hợp đồng bảo đảm, không mất phí. Tháng 6 ký HĐMB mới cần lựa chọn phương án thanh toán. Điểm nổi bật: View công viên nước Royal Wave Park, nội khu Lumiere Spring Bay, nội khu Masteri Grand Coast Ngắm pháo hoa và khu vực tổ chức Anh trai say hi... Tiện ích tòa nhà: Phòng gym, phòng Yoga, khu vui chơi trẻ em, business loungue, phòng sinh hoạt cộng đồng... Nằm tại phân khu đẹp nhất Masteri Grand Coast Thiết kế tối ưu cho đầu tư nghỉ dưỡng & cho thuê Kết nối nhanh biển hồ, VinWonders Wave Park & tiện ích nội khu Một căn Studio nhỏ gọn nhưng sở hữu đặc quyền triệu view hiếm có giữa lòng Ocean City. Liên hệ: 0936422314 - em Thưởng

Xem thêm

Liên hệ:

093 642 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2 tỷ

1 PN, 1 WC
28.7 m²
69,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VV

Van Thuong Vinhomes

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán studio chỉ 2 tỷ vnđ view triệu đô tại ocean park 2 hưng yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.