Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 4 phòng ngủ - diện tích lớn - tầng đẹp - view đắt giá

Ngày đăng: 21/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mã căn: C1L2-17-20. Loại căn hộ: 4PN căn hộ hiếm trong dự án. Diện tích thông thủy: 116 m². Hướng: Tây Bắc Đông Bắc. Vị trí: Tầng 17 cao thoáng, yên tĩnh, riêng tư. Thông tin giá bán (tạm tính): Thanh toán sớm (TTS): 7,067 tỷ. Thanh toán theo tiến độ: 7,646 tỷ. Giá vay HTLS (70%): 8,142 tỷ. Đơn giá TTS: ~60.9 triệu/m². Ưu điểm nổi bật: Layout 4PN cực kỳ hiếm trong quỹ căn hiện tại, phù hợp gia đình 23 thế hệ. Ban công kép hướng Tây Bắc Đông Bắc, đón nắng nhẹ và gió mát quanh năm. Diện tích lớn, mặt bằng rộng rãi, dễ dàng thiết kế theo nhu cầu cá nhân. View đẹp, không bị chắn tầm nhìn rộng mở toàn nội khu & cảnh quan. Tiện ích nổi bật của dự án: Khu bể bơi đôi nội khu, đường dạo bộ, sân chơi trẻ em. Phòng gym, TTTM, nhà hàng cafe, trường học quốc tế. Cư dân thân thiện an ninh đảm bảo quản lý chuyên nghiệp. Liên hệ ngay để được tư vấn kỹ và giữ căn đẹp: Hotline/Zalo: 0824091998 Hỗ trợ hồ sơ vay vốn pháp lý đầy đủ thủ tục nhanh chóng. Căn hộ diện tích lớn ít cạnh tranh giữ giá tốt theo thời gian. Nếu bạn đang tìm sản phẩm để ở lâu dài hoặc đầu tư dòng cao cấp, đây là lựa chọn rất nên cân nhắc ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

082 409 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

7,07 tỷ

4 PN
116 m²
60,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LA

Lê Quang Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 4 phòng ngủ - diện tích lớn - tầng đẹp - view đắt giá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.