Penthouse 2 tầng Alumi 3 ngủ, đẳng cấp chỉ hơn 7 tỷ, view trọn Hà Nội và sông Hồng, LH 0946455685

Ngày đăng: 23/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

PENTHOUSE 3 PHÒNG NGỦ ALUMI PREMIUM XA XỈ KHÔNG CÒN XA VỜI Penthouse trong suy nghĩ của nhiều người, luôn là một xa xỉ phẩm khó chạm tới. Nhưng tại Alumi Premium, định nghĩa đó đang được viết lại. *. Penthouse mini 3 phòng ngủ cơ hội sở hữu chất sống thượng lưu với mức giá hợp lý 1 Không còn là những căn penthouse diện tích quá lớn, giá trị vượt tầm với. 2 Thiết kế tối ưu hơn, diện tích vừa đủ, nhưng vẫn giữ trọn đẳng cấp sống trên cao. 3 Giá 74tr/m² hợp lý, mở ra cơ hội cho những khách hàng thực sự hiểu giá trị. * Căn góc 2 mặt thoáng tầm nhìn Panorama độc bản 100% căn góc: đa hướng ánh sáng, thoáng khí, riêng tư tuyệt đối. Ban công sở hữu bể bơi riêng tư chuẩn sống thượng lưu mang đến giá trị nghỉ dưỡng tại gia trọn vẹn. Cảm giác sống trên cao đúng nghĩa, tách biệt hoàn toàn khỏi sự ồn ào. * Khan hiếm thực sự không phải sản phẩm đại trà Mỗi toà chỉ 2 căn penthouse mini 3 phòng ngủ. Số lượng giới hạn càng giữ lâu, giá trị càng rõ. * Thanh khoản tốt lợi thế của dòng 3 phòng ngủ Phù hợp gia đình đa thế hệ nhu cầu ở thực luôn cao. Dễ cho thuê, dễ chuyển nhượng hơn các penthouse truyền thống quá lớn. Vừa mang giá trị ở, vừa đảm bảo bài toán đầu tư lâu dài. * Penthouse mini 3 phòng ngủ tại Alumi Premium không chỉ là một căn hộ. Đó là bước chuyển từ tiêu chuẩn sống thông thường lên một đẳng cấp khác nhưng theo cách thông minh hơn, dễ tiếp cận hơn!" LH ngay HOTLINE: 0946455685 để nhận ngay chi tiết về dự án Alumi- Alluvia City

Xem thêm

Liên hệ:

094 645 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

4 PN, 4 WC
98 m²
78,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Trust City, X. Cửu Cao, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
T

Tel.

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Penthouse 2 tầng Alumi 3 ngủ, đẳng cấp chỉ hơn 7 tỷ, view trọn Hà Nội và sông Hồng, LH 0946455685 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.