Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN+ tại tòa N2 diện tích 50.2m² - hướng Đông Nam - giá tốt từ chủ đầu tư

Ngày đăng: 21/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mã căn hộ: C1L2-17-10. Loại hình: 1 phòng ngủ + không gian mở (1BR + ). Diện tích thông thủy: 50.2 m². Hướng ban công: Đông Nam đón gió mát, ánh sáng ổn định. Tổng giá chưa VAT & KPBT: 3,326 tỷ VNĐ. Giá thanh toán sớm (TTS): 3.143 tỷ. Giá thanh toán theo tiến độ (TTTĐ): 3.401 tỷ. Giá vay hỗ trợ lãi suất (HTLS): 3.621 tỷ. Đơn giá theo m² (TTS): ~62.6 triệu/m². Điểm nổi bật của căn hộ: Thiết kế tối ưu không gian: Phòng khách kết hợp không gian đa năng mở rộng, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt linh hoạt. Hướng ban công đẹp: Đông Nam tránh nắng gắt buổi chiều, thông thoáng quanh năm. Giá bán tốt: Phù hợp cho người mua ở thực, người trẻ độc thân hoặc các nhà đầu tư cho thuê dài hạn. Tiện ích nội khu & vị trí: Khuôn viên cây xanh, 2 bể bơi nội khu, sân chơi trẻ em. Sảnh đón sang trọng, hệ thống an ninh thang máy hiện đại. Gần trung tâm thương mại, café, nhà hàng, siêu thị. Vị trí đắc địa giao thông thuận tiện môi trường sống trong lành. Chính sách bán hàng & hỗ trợ tài chính: Thanh toán linh hoạt nhận chiết khấu khi thanh toán sớm. Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70%. Ưu đãi lãi suất hấp dẫn từ chủ đầu tư. Pháp lý rõ ràng sang tên nhanh chóng sẵn sàng hỗ trợ đến khi nhận nhà. Liên hệ để được tư vấn chi tiết & nhận bảng hàng mới nhất: Hotline/Zalo: 0824091998 Tư vấn miễn phí hỗ trợ A - Z.

Xem thêm

Liên hệ:

082 409 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,33 tỷ

2 PN
50.2 m²
66,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LA

Lê Quang Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN+ tại tòa N2 diện tích 50.2m² - hướng Đông Nam - giá tốt từ chủ đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.