Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN 2WC giá tốt nhất Masteri Trinity, view ôm trọn Biệt thự Hải Âu, LH Mr Linh GDKD 0973636689

Ngày đăng: 18/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

* Em Linh GDKD: 0973636689 - Phụ trách dự án Masteri Trinity thân gửi tới Qúy Anh/Chị NĐT, các bạn trẻ quỹ căn 2PN 2WC giá tốt nhất tại dự án, cơ hội sở hữu căn hộ chưa bao giờ dễ đến vậy, Với số vốn chỉ cần 20%~720tr là ký HĐMB, có vay trả góp 70%, miễn gốc, lãi, phí trả nợ trước hạn ~27 tháng. 1. Căn C3L1 0x 08. - Căn số 8 tòa S1, 63.5m² tim tường, 58.8m² thông thủy, Ban công TB, cửa ĐN, giá thanh toán sớm =3.189 tỷ - giá tốt nhất còn lại. 2. C3L1 2x 08A. - Căn số 8A tòa S1, 63.5m² tim tường, 58.8m² thông thủy, Ban công TB, cửa ĐN, giá thanh toán sớm =3.277 tỷ - giá tốt thứ 2 còn lại. 3. C3L2 0x 15. - Căn số 15 tòa S2, 63.5m² tim tường, 58.8m² thông thủy, Ban công TN, cửa ĐB, giá thanh toán sớm =3.326 tỷ, giá hợp lý, hướng không nóng. 4. C3L1 1x 11. - Căn số 11 tòa S1, 63.5m² tim tường, 58.8m² thông thủy, Ban công TB, cửa ĐN, giá thanh toán sớm =3.46 tỷ - giá tốt, view đẹp. 5. C3L1 0x 01. - Căn số 01 tòa S1, 63.5m² tim tường, 58.8m² thông thủy, Ban công Đông Nam, cửa TB, giá thanh toán sớm =3.277 tỷ - căn có ban công Đông Nam, mát, view đẹp, giá tốt nhất còn lại. * Ngoài ra Em Linh còn quỹ căn Studio, 1PN, 1PN + 1, 2PN góc và 3PN đẹp, giá tốt. Cam kết bán đúng giá CĐT niêm yết, tận tâm, tận tình, trách nhiệm, chu đáo nhất. LH Em Linh: 0973636689 nhận ngay PTG và CSBH ưu đãi, đăng ký tham quan căn mẫu, sa bàn và thực tế dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

097 363 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,18 tỷ

2 PN, 2 WC
63.5 m²
50,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NL

Ngô Ngọc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN 2WC giá tốt nhất Masteri Trinity, view ôm trọn Biệt thự Hải Âu, LH Mr Linh GDKD 0973636689 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.