Tin đăng đã hết hạn.

1PN 46m Masteri Trinity Square View Nội Khu Resort. Giá Đầu Tư chỉ 2,6TỶ. FULL Nội Thất Và Slot ÔTÔ

Ngày đăng: 24/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư căn hộ siêu hot tại Masteri Trinity Square chỉ từ 54 triệu/m2 Chiết khấu lên đến 14,3% đến hết 30/6/2025 Lần đầu ra mắt căn 4PN lên đến 124m không gian sống đỉnh cao Giải mã cơn khát Studio, 1PN+ view bể bơi hàng hiếm cho nhà đầu tư và khách ở. Hệ tiện ích: sở hữu 110 tiện ích cao cấp - Vincom, Vinschool, Vinmec, hồ bơi, gym, spa. 2 Hầm để xe liên thông 3 toà chung cư = đảm bảo 100% có slot đỗ ô tô. Bàn giao: Nội thất cao cấp tiêu chuẩn Masteri Collection. - Trải nghiệm sống chuẩn Resort mỗi ngày. - Hệ sinh thái tiện ích "All - in - one" từ Masterise Homes: Hồ bơi người lớn & trẻ em, sân chơi nước, khu thể thao đa năng, vườn BBQ, sảnh lounge thượng lưu, phòng gym hiện đại, thư viện, khu vui chơi trẻ em trong nhà & ngoài trời... - An ninh đa lớp 24/7, hệ thống quản lý vận hành chuyên nghiệp, đảm bảo cuộc sống riêng tư và an toàn tuyệt đối. - Sự sang trọng đến từng chi tiết: Từ sảnh đón tiếp lộng lẫy, vật liệu bàn giao cao cấp... Ngoài ra còn có quỹ căn đa dạng phòng ngủ, diện tích, view đẹp, giá cực hấp dẫn. Chính sách bán hàng hot: Thanh toán sớm: Chiết khấu 14.3%. Thanh toán tiến độ: Chiết khấu 7.3%. Vay ngân hàng tới 70%, 0% lãi suất trong 27 tháng. Miễn phí 12 tháng phí dịch vụ. Liên Hệ em Bảo để được tư vấn thêm : 0383993692 - CLB Ngôi Sao Masterise Homes

Xem thêm

Liên hệ:

038 399 ****

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

2 PN, 1 WC
46 m²
56,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐH

Đặng Ngọc Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1PN 46m Masteri Trinity Square View Nội Khu Resort. Giá Đầu Tư chỉ 2,6TỶ. FULL Nội Thất Và Slot ÔTÔ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.