Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 55m 2N1VS tòa S208 Vin Ocean Park Gia Lâm. Giá 2.75 tỷ, chủ cần bán

Ngày đăng: 26/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 55m 2N1VS tòa S208 Vin Ocean Park Gia Lâm: Vị trí: Thuộc tòa S208 Loại căn: 2N1VS Diện tích: 54.9 m2 Hướng ban công: Tây Nam Nội thất: Có đồ rời Giá bán: 2.75 tỷ Liên hệ: 0938528222 - Lưu Hiếu Vinhomes

Xem thêm

Liên hệ:

093 852 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HL

Hiếu LưuHiếu Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 55m 2N1VS tòa S208 Vin Ocean Park Gia Lâm. Giá 2.75 tỷ, chủ cần bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.