Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN view đẹp tại Masteri Trinity Square, 2,461 tỷ, 45,6m2, Văn Giang, Hưng Yên

Ngày đăng: 31/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ nằm tại Masteri Trinity Square, Đường Sao Biển 2, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên, với diện tích 45,6m2, 1 phòng ngủ và 1 toilet, hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc. Căn hộ có nội thất cơ bản, thích hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và hiện đại. + Căn hộ 1PN, 1WC, diện tích 45,6m2, giá 2,461 tỷ VND. + Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Nội thất cơ bản, thuận tiện cho việc sắp xếp và trang trí theo ý thích. Căn hộ này mang lại sự thuận tiện và phong cách sống hiện đại, với pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người sở hữu. Không gian sống lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc người độc thân. Gần đó có nhiều tiện ích như cách công viên tạo sóng, công viên vịnh bốn mùa, công viên ocean park 2 trong khoảng 2km, thuận tiện cho việc vui chơi và thư giãn. Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Ngọc Huyền qua số điện thoại 0918182969

Xem thêm

Liên hệ:

091 818 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,46 tỷ

1 PN, 1 WC
45.6 m²
53,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Ngọc Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN view đẹp tại Masteri Trinity Square, 2,461 tỷ, 45,6m2, Văn Giang, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.