Tin đăng đã hết hạn.

Rinh ngày kẻo hết mọi người ơi chung cư cao cấp Masteri Trinity Square

Ngày đăng: 20/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Masteri Trinity Square Căn hộ 1PN+1MR thành 2PN

| Căn hộ 2PN hiếm Tầng trung đẹp Giá chỉ 3,3 tỷ!
C3L2-20-12
Tầng trung đẹp, hướng Đông Nam mát mẻ
Diện tích: 58 m² - tối ưu công năng với k gian +1MR (Phòng ngủ, phòng đọc sách, k gian sáng tạo, phòng thờ...)

CHÍNH SÁCH GIÁ HẤP DẪN:
Giá thanh toán sớm: 3,383 tỷ
Giá vay: 3,898 tỷ - HTLS lãi suất 0% đến 10/09/2027
- Giá TTTĐ: 3,66 tỷ - 9 đợt giãn

NỘI THẤT BÀN GIAO CHUẨN CAO CẤP: trần, sàn, TBVS, điều hoà...

TIỆN ÍCH COMPOUND SỐNG RIÊNG, HƯỞNG TRỌN:
Hồ bơi lớn 50m, hồ trẻ em, sân thể thao, BBQ
Gym, yoga, thư viện, khu làm việc chung
Khu vui chơi trẻ em, đường chạy bộ, công viên nội khu
Tiếp cận nhanh các tiện ích đô thị lớn: Vincom, Vinmec, K-Town, Mega Grand World, Little HK
Đặc biệt 2 hầm xe rộng mỗi khu lên đến hơn 50.000 m2

Liên hệ: 0358578129 e Hà
@All

Xem thêm

Liên hệ:

035 857 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
68,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Ngân Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rinh ngày kẻo hết mọi người ơi chung cư cao cấp Masteri Trinity Square - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.