Tin đăng đã hết hạn.

Cực hot!! căn hộ 1pn trục 12a - c2z2 view triệu đô tại masteri trinity square giá chỉ từ 2,3 tỷ

Ngày đăng: 14/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

* Đầu Tư Sinh Lời An Cư Lý Tưởng: Căn Hộ 1PN View Đẹp Nhất Masteri Trinity Square - Vinhomes Ocean Park 2

- Anh chị đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng giữa lòng đại đô thị hiện đại?
+ Căn hộ 1 phòng ngủ tại Masteri Trinity Square chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho anh chị.
+ Sở hữu view trực diện công viên Empire Park lá phổi xanh rộng lớn, thoáng mát quanh năm, căn hộ mang đến không gian sống trong lành, yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên.
+ Thiết kế ban công hướng Đông Bắc, không lo nắng gắt, cực kỳ lý tưởng để thư giãn vào mỗi sáng sớm.
+ Với diện tích 42m², căn hộ được bố trí thông minh, tối ưu mọi công năng, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống tiện nghi cho người trẻ hiện đại hoặc các cặp vợ chồng mới cưới.
+ Đặc biệt, mức giá chỉ từ 2,3 tỷ đã bao gồm VAT và phí bảo trì, giúp anh chị dễ dàng sở hữu với chính sách thanh toán linh hoạt và ưu đãi hấp dẫn.
+ Nằm ngay trái tim đại đô thị Ocean Park 2, căn hộ chỉ cách vài bước chân tới trung tâm thương mại, bệnh viện, trường học quốc tế và các tiện ích cao cấp khác.
+ Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ có view triệu đô với mức giá cực kỳ hợp lý này.
- Liên hệ ngay em Khanh để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ tham quan nhà mẫu thực tế!
* Hotline/Zalo: 0975869885

Xem thêm

Liên hệ:

097 586 ****

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

1 PN, 1 WC
42 m²
54,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TV

Tuấnkhanh Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hot!! căn hộ 1pn trục 12a - c2z2 view triệu đô tại masteri trinity square giá chỉ từ 2,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.