Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn studio đầy đủ nội thất bc đông nam giá tốt nhất tt 1,74 tỷ vinhomes ocean park

Ngày đăng: 08/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tôi cần chuyển đổi sang căn hộ to hơn nên cần bán lại căn Studio Tầng 8, ban công Đông Nam, Nội thất đẹp như hình, dự án Vinhomes ocean park gia lâm
Giá tôi bán chỉ 1,74 tỷ (có thương lượng khách thiện chí)
Có hỗ trợ vay ngân hàng nếu có nhu cầu
LH xem nhà 0948.692.111 (sms/zalo/call)
#Vin1
#Vinoceanpark
#Vinhomesoceanpark
#VinGiaLam

Xem thêm

Liên hệ:

094 869 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,74 tỷ

1 PN, 1 WC
30 m²
58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TB

Thanh Mai Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn studio đầy đủ nội thất bc đông nam giá tốt nhất tt 1,74 tỷ vinhomes ocean park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.