Bán nhanh căn hộ 1PN, ở Serenity Sky Villa, 69.55m2, chỉ 157 tr/m2, thang máy riêng, giá siêu tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Dự án Serenity Sky Villas chỉ có 2 căn 1 phòng ngủ, số lượng cực kỳ giới hạn, giá siêu hấp dẫn để sở hữu nhà trung tâm Quận 3. - Chỉ 157 triệu/m2 cho nhà ở trung tâm. - Diện tích tim tường: 69.55m2 - Diện tích thông thủy: 64.56m2. - Sảnh thang máy riêng. - Đã trang bị đầy đủ nội thất, sẵn sàng để ở hoặc cho thuê. - Giá bán: 10.9 tỷ all in. - Suất spa bán được cho người Việt và người nước ngoài. Anh, chị quan tâm vui lòng liên hệ xem nhà 24/7: 0908458387. Cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 845 ****

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

1 PN, 1 WC
69.55 m²
156,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Serenity Sky Villas, Đ. Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Thu Hiep

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 1PN, ở Serenity Sky Villa, 69.55m2, chỉ 157 tr/m2, thang máy riêng, giá siêu tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.