Độc quyền! Căn 4 phòng ngủ 209m2 - thang máy riêng, full nội thất - tầng cao - giá bán tốt nhất T5

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Phiên bản Sky Villa Giới hạn tại khu vực trung tâm. Với hệ thống cửa kính full trần đến sàn. Đối lưu gió - Mang lại phong thuỷ tốt cho Quý A/c. Thông tin căn hộ. Loại hình 4PN - Diện tích lên đến 209m2. - Thang máy riêng đến tận căn hộ. - Trần cao 7m, độc nhất vô nhị chỉ có tại Serenity Sky Villas. - Hồ bơi riêng kết hợp ban công, sân vườn. Ngoài ra có có hồ bơi lớn sử dụng chung cho 45 căn hộ. - Phòng khách + phòng ăn thoáng đãng nhìn ra hồ bơi. - 4PN + 3WC. - Bếp mở nối liền phòng khách cho không gian rộng rãi, hiện đại. Đặc biệt chủ đầu tư đã trang bị đầy đủ hệ thống tủ lạnh, tủ đông, tủ rượu, lò vi sóng, hút mùi, bếp từ. Đều là thiết bị ngoại nhập cao cấp. Thích hợp với khách hàng không thích kết cấu Duplex. Không gian không dành cho số đông! Chỉ 45 căn trên toàn dự án. Vị trí dự án quá đẹp, kết nối tiện ích đầy đủ! An Ninh 24/7. Liên hệ: Em Hoàng Real 0914778888 - Sẵn Key Hỗ trợ A/c xem thực tế dễ dàng 24/7. Cám ơn Quý A/c đã quan tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

091 477 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

34 tỷ

4 PN, 3 WC
209 m²
162,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Serenity Sky Villas, Đ. Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
HR

Hoàng Real

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Độc quyền! Căn 4 phòng ngủ 209m2 - thang máy riêng, full nội thất - tầng cao - giá bán tốt nhất T5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.