Chuyển nhượng 3PN Vinhomes Ba Son121m2 View panorama trực diện sông & pháo hoa

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sở hữu "tọa độ kim cương" duy nhất tại lõi di sản Quận 1 với tầm nhìn không giới hạn. Vị trí: Tòa Aqua 2 Vinhomes Golden River. Diện tích: 121,4m2 (3PN - 2WC). Tầm nhìn: Căn góc Panorama 360 bắt trọn dòng sông Sài Gòn và sự chuyển mình của Thủ Thiêm. Pháp lý: Sổ hồng sẵn sàng bàn giao. Giá chuyển nhượng: 46,5 Tỷ (Thương lượng thiện chí). Tận hưởng đặc quyền sống thượng lưu: Bến du thuyền, Ga Metro ngay dưới chân nhà và công viên ven sông 14ha. Một bất động sản không dành cho số đông. Liên hệ xem nhà: 0968789446 Gia Bảo Property

Xem thêm

Liên hệ:

096 878 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

46,5 tỷ

3 PN, 2 WC
121.4 m²
383,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
LB

Lương Gia Bảo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng 3PN Vinhomes Ba Son121m2 View panorama trực diện sông & pháo hoa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.