Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ The MarQ 3PN 110m2 giá 22,044 tỷ - giỏ hàng CĐT

Ngày đăng: 19/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ The Marq - Quận 1.

The Marq Biểu tượng sống đẳng cấp giữa lòng Quận 1.

Layout: 3PN 3WC 110m2.
Tầng trung, view đẹp, nội thất cao cấp.
Giá: 22,044 tỷ.

Vị trí kim cương: Ngay lõi trung tâm Quận 1 nơi đất vàng ngày càng khan hiếm.

Cộng đồng cư dân đẳng cấp: Doanh nhân, thương gia, ngoại giao.

Giá trị sinh lời bền vững: Bất động sản trung tâm luôn là tài sản tăng giá theo thời gian an toàn hơn mọi kênh đầu tư. Nguồn cung khan hiếm, nhu cầu thuê thực lớn từ chuyên gia, doanh nhân nước ngoài.

Tiện ích 5 sao trên tầng thượng: Hồ bơi vô cực, Jacuzzi, gym hiện đại, lounge thư giãn và khu BBQ ngoài trời. View toàn cảnh trung tâm Sài Gòn nơi không gian sống trở thành tài sản phong cách.

Pháp lý hoàn chỉnh: Sở hữu lâu dài, sổ hồng từng căn Tài sản giá trị truyền đời và dễ dàng chuyển nhượng.

Không phải ai cũng mua được nhưng ai cũng muốn có.

* Chúng tôi đang nắm giỏ hàng chủ đầu tư 36 căn đa dạng 1PN, 2PN, 3PN, 3PN (thang máy riêng) 4PN.

Liên hệ em 0393062508 ngay để không bỏ lỡ sở hữu THE MARQ.
------------
Vũ Phan - Era Việt Nam - Chuyên bán và cho thuê căn hộ The MarQ. Nói không với tin ảo.

Xem thêm

Liên hệ:

039 306 ****

Vị trí bản đồ

22,04 tỷ

3 PN, 3 WC
110 m²
200,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Marq, Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
VP

Vu Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The MarQ 3PN 110m2 giá 22,044 tỷ - giỏ hàng CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.