Bán căn hộ The Marq Luxury, trung tâm Quận 1 đang có dòng tiền 39tr/tháng

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng. * 29B Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Quận 1. * Khu trung tâm cực hiếm sản phẩm có dòng tiền sẵn. * Gần Thảo Cầm Viên, Lê Duẩn, Vincom, khu ngoại giao. Thông tin căn hộ. * Tầng 18. * Diện tích sử dụng: 45.8m². * Diện tích tim tường: 50.7m². * Loại hình: Căn hộ cao cấp. * Pháp lý: Sổ hồng lâu dài. * Sở hữu: Sở hữu chung (căn hộ). Giá bán. * 9.9 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).

Xem thêm

Liên hệ:

090 983 ****

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

1 PN, 1 WC
50.7 m²
195,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Marq, Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
CC

Chị Châu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The Marq Luxury, trung tâm Quận 1 đang có dòng tiền 39tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.