Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 22.8 tỷ - Sở hữu căn 3PN The Marq Hạng Sang Quận 1, giá cực hiếm, tầng trung, thoả sức sáng tạo

Ngày đăng: 02/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Bán 3PNThe Marq Quận 1. Giá 22.8 tỷ* luôn thuế
Thêm nội thất thêm 500TR,

- Diện tích: 107m2 (209TR/m2)
- Thêm Nội thất, thêm 500TR
- Tầng 08, tầng trung thấp
- 3 phòng ngủ, 3 nhà tắm
- Tầng trung, View Quận 1, ngắm pháo bông
- Nhà mát, ban công Đông nam
__________
Vũ Đức Duy 0931868813
www.canhothemarq.vn
(*) Giá chưa gồm nội thất

Xem thêm

Liên hệ:

093 186 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

22,86 tỷ

3 PN, 3 WC
107 m²
213,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Marq, Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
VD

Vũ Đức Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 22.8 tỷ - Sở hữu căn 3PN The Marq Hạng Sang Quận 1, giá cực hiếm, tầng trung, thoả sức sáng tạo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.