Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp 1 căn hộ 73m2, giá 23.5 triệu chung cư Yên Bình Complex Phổ Yên

Ngày đăng: 18/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp 1 căn hộ 73m2, giá 23.5 triệu chung cư Yên Bình Complex Phổ Yên. Căn hộ số 23 hướng Đông và Bắc, căn góc view nội khu rất đẹp. Tầng trung. Nội thất hoàn thiện cơ bản. Quý II sang năm nhận nhà. Đã đóng 40%. Giá bán 23.5 triệu/m2 (bao phí sang tên). Liên hệ: 0981121678

Xem thêm

Liên hệ:

098 112 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,72 tỷ

73 m²
23,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Bình Xanh, P. Trần Nguyên Hãn, P. Đồng Tiến, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
BL

Bùi Đức Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp 1 căn hộ 73m2, giá 23.5 triệu chung cư Yên Bình Complex Phổ Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.