Căn hộ hot nhất phổ yên đầu tư sinh lời ngay

Ngày đăng: 19/04/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ HOT NHẤT PHỔ YÊN ĐẦU TƯ SINH LỜI NGAY DỰ ÁN: YÊN BÌNH COMPLEX TRUNG TÂM PHỔ YÊN, THÁI NGUYÊN Lựa chọn vàng cho an cư & đầu tư dòng tiền cho thuê VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TRÁI TIM KHU CÔNG NGHIỆP YÊN BÌNH Nằm gần Samsung Thái Nguyên nguồn khách thuê cực lớn Kết nối nhanh tới cao tốc Hà Nội Thái Nguyên Bao quanh là khu dân cư, chợ, trường học, tiện ích đầy đủ CĂN HỘ HIỆN ĐẠI TỐI ƯU CÔNG NĂNG Diện tích đa dạng, thiết kế thông minh Nội thất cơ bản/full tuỳ căn Ban công thoáng ánh sáng tự nhiên GIÁ CHỈ TỪ 1,9 TỶ/CĂN Cam kết dòng tiền cho thuê ổn định từ chuyên gia, kỹ sư, công nhân Samsung Lợi nhuận đều đặn hàng tháng đầu tư cực kỳ an toàn PHÁP LÝ MINH BẠCH Sổ hồng lâu dài Hỗ trợ vay vốn ngân hàng PHÙ HỢP: Nhà đầu tư cho thuê dòng tiền Người trẻ mua ở thực Khách hàng muốn tích sản bền vững SỐ LƯỢNG CÓ HẠN CĂN ĐẸP KHÔNG CHỜ ĐỢI LIÊN HỆ NGAY để chọn căn đẹp giá tốt nhất thị trường! YÊN BÌNH COMPLEX ĐÓN ĐẦU LÀN SÓNG ĐẦU TƯ, SINH LỜI BỀN VỮNG!

Xem thêm

Liên hệ:

097 291 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
27,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Bình Xanh, P. Trần Nguyên Hãn, P. Đồng Tiến, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
NK

Nguyễn Đức Kiên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ hot nhất phổ yên đầu tư sinh lời ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.