Trực tiếp phòng kinh doanh chủ đầu tư, căn đẹp, chiết khấu quà tặng 9.5%. LH 0963933458

Ngày đăng: 26/04/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Phòng kinh doanh chủ đầu tư trực tiếp mở bán quỹ căn đẹp nhất toà TT03 chung cư Yên Bình Complex ko qua trung gian. Liên hệ: 0963933458 - Loại hình căn hộ: + 2 PN - 2 WC: Diện tích 61,6m², 1,6 tỷ. - Giá rẻ nhất, được chọn tầng theo ý, chiết khấu 8,5%, ký Hợp đồng trược tiếp với Chủ đầu tư. I. Tổng quan dự án Chung cư Yên Bình Complex Phổ Yên. - Chủ đầu tư: Công ty CP Phát triển Đô thị Yên Bình. - Vị trí: Phường Đồng Tiến và Tân Hương, TP. Phổ Yên. Xây trên 2 lô đất TT01 và TT03 thuộc khu vực trung tâm của Khu đô thị Yên Bình New Horizon Phổ Yên. - Quy mô: 73,6 ha (Giai đoạn 1: 30,2 ha đã hoàn thành; Giai đoạn 2: 43,4 ha đang triển khai). - Gồm: 2 tòa chung cư cao 20 tầng. Với 1400 căn hộ. - Mật độ xây dựng: 60%. + Tiến độ dự án: - Đã hoàn thành giai đoạn 1 (30,2 ha). - Đang triển khai giai đoạn 2 (43,4 ha) với: - 500 sản phẩm thấp tầng. - 2 tòa chung cư 1400 căn hộ. II. Tiến độ thanh toán dự án chung cư Yên Bình Complex Phổ Yên. - Thanh toán linh hoạt trong 12 tháng. - Chiết khấu thêm 8% cho khách hàng thanh toán sớm 95%. - Trợ vay vốn với lãi suất 0%. Trong 15 tháng miến phí trả nợ trước hạn. - Pháp lý: Đã có sổ đỏ từng lô.. + Đặt cọc: 50.000.000 VNĐ. Sau 7 ngày ký HĐMB. + Đợt 1: Thanh toán 30% gồm VAT khi ký HĐMB. + Đợt 2: Thanh toán 10% gồm VAT sau đợt 1 là 60 ngày. + Đợt 3: Thanh toán 10% gồm VAT sau đợt 1 là 120 ngày. + Đợt 4: Thanh toán 10% gồm VAT sau đợt 1 là 180 ngày. + Đợt 5: Thanh toán 10% gồm VAT sau đợt 1 là 240 ngày. + Đợt 6: Thanh toán 25% + 2% KPBT gồm VAT nhận nhà. + Đợt 7: Thanh toán 5% gồm VAT nhận sổ. Tư vấn chọn căn và xem nhà mẫu: 0963933458

Xem thêm

Liên hệ:

096 393 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

2 PN, 2 WC
61.6 m²
25,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Bình Xanh, P. Trần Nguyên Hãn, P. Đồng Tiến, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
VT

Vũ Thị Tuyết

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Trực tiếp phòng kinh doanh chủ đầu tư, căn đẹp, chiết khấu quà tặng 9.5%. LH 0963933458 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.