Quỹ căn ngoại giao giá rẻ cuối cùng rẻ hơn CĐT 800tr/ căn

Ngày đăng: 20/04/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư Yên Bình complex em còn vài căn giá đẹp đầu tư được luôn. Nhận nhà sớm rẻ hơn hàng CĐT 8-900tr/ căn. 14-38 1N+ giá 1320. 14-35 1N+ giá 1340 14-17 2N1VS giá 1350 20-27 2N2VS hướng Nam viê hồ siêu vip quỹ tầng người nước ngoài giá 1610.

Xem thêm

Liên hệ:

088 624 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

2 PN, 1 WC
52.8 m²
24,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Bình Xanh, P. Trần Nguyên Hãn, P. Đồng Tiến, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
ĐT

Đoàn Văn Tài

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn ngoại giao giá rẻ cuối cùng rẻ hơn CĐT 800tr/ căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.