Chủ đổi nơi ở cần bán CC M-One Gia Định (Sổ hồng riêng - Trung tâm Bình Thạnh-Phú Nhuận)

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

1 phút ra Bình Thạnh 2 phút ra Phú Nhuận 5 phút ra Quận 1. Bách Hoá Xanh, King Food ngay đầu đường. Tầng trung - Căn 11 - DT tim tường 59.7m2. 2PN1WC - giá 5,5 tỷ - Còn TL. Nhà mới đẹp, hướng Đông Nam gió mát, đón nắng sáng. View Landmark, Bitexco, Grand Marina SG. Quan tâm call Nhi 0901367012

Xem thêm

Liên hệ:

090 136 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

2 PN, 1 WC
59.7 m²
89,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri M-one Gò Vấp, Đ. Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. 1, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Thị Kim Nhi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ đổi nơi ở cần bán CC M-One Gia Định (Sổ hồng riêng - Trung tâm Bình Thạnh-Phú Nhuận) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.