Giá Cực Tốt! Chủ Nhà Cần Bán Căn Hộ M-one Gia Định DT 68m2 2PN 2WC Giá 2 Tỷ 360 Nội Thất Đầy Đủ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CC M-One Gia Định tọa lạc tại M-One Gia Định, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Hạnh Thông, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh), là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ này có diện tích 68m2, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, được thiết kế với nội thất đầy đủ, sẵn sàng để bạn chuyển vào ở ngay. - Giá chỉ 2,36 tỷ VND. - Thiết kế hiện đại, thông thoáng. - Nội thất đầy đủ, tiện nghi. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Điểm nổi bật của căn hộ này chính là phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng và bình an cho gia chủ. Đặc biệt, khu vực xung quanh còn rất nhiều tiện ích như siêu thị, công viên, và các trung tâm giáo dục, giúp nâng cao chất lượng cuộc sống. Gần các tiện ích: - Cách trường học Apollo English Phạm Ngọc Thạch khoảng 1km. - Cách siêu thị WinMart+ khoảng 1,5km. - Cách công viên Chi Lăng khoảng 2km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Thành Minh 0765925407

Xem thêm

Liên hệ:

076 592 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,36 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
34,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri M-one Gò Vấp, Đ. Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. 1, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Thành Minh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá Cực Tốt! Chủ Nhà Cần Bán Căn Hộ M-one Gia Định DT 68m2 2PN 2WC Giá 2 Tỷ 360 Nội Thất Đầy Đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.