Sống sang chuẩn mỹ: căn 3ngủ to - 108m2 be1- hướng đông nam đắt giá trả tiến độ 24 tháng!

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sở hữu "Biệt thự trên không" tại phân khu sang trọng bậc nhất Đại đô thị Ocean Park 1. Chủ nhà cần cơ cấu danh mục đầu tư nên nhượng lại suất nội bộ căn góc 3 phòng ngủ diện tích khủng tại tòa BE1 - The Beverly. Lh: 0842555333 - Mã căn: BE1 - Căn số 14 tầng trung siêu đẹp. - Loại căn: 3 Phòng ngủ lớn (Dòng diện tích lớn nhất phân khu, phòng khách panorama siêu rộng, các phòng ngủ đều có mặt thoáng đón sáng, khu bếp có logia tiện lợi). - Diện tích: 108m² (Không gian sống lý tưởng, khẳng định vị thế của gia chủ). - Hướng ban công: Đông Bắc - Đông Nam Cặp hướng "vua" của bất động sản miền Bắc, đón trọn gió biển mát rượi vào mùa hè, ấm áp vào mùa đông và ngập tràn vượng khí. - Tình trạng: Hàng mới nguyên bản từ Chủ đầu tư, sẵn sàng bàn giao cho quý khách hàng tự tay decor tổ ấm. Bài toán tài chính "Siêu thông minh": + Giá bán thu về: 6.830 tỷ (Tính ra đơn giá chỉ hơn 60 triệu/m² cho một phân khu tiêu chuẩn hạng sang, mức giá cực kỳ trũng). + Tiến độ: Thanh toán giãn từng đợt trong vòng 2 năm. + Khách hàng không cần huy động vốn gấp, dòng tiền được chia nhỏ cực kỳ thảnh thơi. + Tối ưu hóa dòng tiền nhàn rỗi để tiếp tục sinh lời trước khi nhận bàn giao nhà. - Đặc quyền thượng lưu tại The Beverly: + Sảnh đón lễ tân và sảnh chờ chuẩn khách sạn 5 sao mang đậm phong cách Hollywood. + Hệ thống tiện ích nội khu đỉnh cao: Bể bơi nước mặn, phòng Gym, Spa cao cấp, rạp chiếu phim mini nội khu... Quỹ căn 108m² hướng Đông Nam cực kỳ khan hiếm trên thị trường! Ưu tiên khách hàng thiện chí chốt sớm. Lh Mr Tiến: 0842555333 để được tư vấn

Xem thêm

Liên hệ:

084 255 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,83 tỷ

3 PN, 1 WC
108 m²
63,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sống sang chuẩn mỹ: căn 3ngủ to - 108m2 be1- hướng đông nam đắt giá trả tiến độ 24 tháng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.