Bán nhanh căn 1PN 48m2 Beverly 2 giá 3tỷ18 thu nét ,hướng đông bắc thoáng mát

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Toà Be2 Căn hộ 1 phòng ngủ rộng 48m2 , đặc biệt 2 ban công -Tháng 6/2026 nhận nhà mới như Zurich -Hướng Đông bắc ,thoáng mát Giá bán nhanh 3 tỷ 18 thu nét

Xem thêm

Liên hệ:

096 163 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,18 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
66,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TP

Trần Phong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 1PN 48m2 Beverly 2 giá 3tỷ18 thu nét ,hướng đông bắc thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.