[chính chủ] bán căn góc 3pn the zenpark (r1) - 76m2 - full đồ cao cấp - sẵn sổ đỏ!

Ngày đăng: 23/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Gia đình cần chuyển nhượng gấp căn hộ 3 phòng ngủ tại tòa R1.02 - Phân khu The Zenpark. Đây là dòng căn hộ tiêu chuẩn Ruby cao cấp với sảnh đón tiếp sang trọng và tiện ích nội khu mang đậm phong cách Nhật Bản. - Thông tin chi tiết mã căn: R1.02. Căn 3 Phòng ngủ (Căn góc 2 mặt thoáng, thiết kế cực kỳ tối ưu). - Diện tích: 76m2. - Tầng: 24 (Tầng cao thoáng đãng, tầm nhìn panorama cực đẹp, không lo tiếng ồn). - Hướng ban công: Tây Nam - Tây Bắc (Đón trọn ánh sáng tự nhiên, view khoáng đạt). - Tình trạng: Full nội thất cao cấp, nhà đang ở nên giữ gìn rất mới và sạch sẽ. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ (Đang vay MSB 3 tỷ Khách mua hỗ trợ tất toán hoặc theo quy trình ngân hàng nhanh gọn). - Giá thu về: 5.650 tỷ (Mức giá cực tốt cho dòng 3PN cao cấp tại Zenpark hiện nay). - Tiện ích: Hưởng trọn tiện ích đặc quyền: Vườn Nhật nội khu, hồ cá Koi, bể bơi bốn mùa, sảnh lễ tân 24/7... - lh Mr Tiến: 0842555333 để xem nhà và tư vấn chốt căn hời Cam kết miễn phí 100% phí mô giới cho khách mua

Xem thêm

Liên hệ:

084 255 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

3 PN, 2 WC
76 m²
74,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết [chính chủ] bán căn góc 3pn the zenpark (r1) - 76m2 - full đồ cao cấp - sẵn sổ đỏ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.