Bán gấp 2PN góc 74.1m2 sẵn sổ toà R1.01 Zenpark, giá 5,65 tỉ, hướng ĐN

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cần bán: - Căn hộ 2pn góc Zenpark toà R1.01. - Diện tích 74.1m2, sẵn sổ giao dịch luôn. - Full đồ. - Tiện ích bể bơi bốn mùa, công viên, đường dạo, sân thể thao gym, yoga free. - Bảo vệ lễ tân 24/7. Giá bán 5,65 tỉ thu về. LH: 0919754594

Xem thêm

Liên hệ:

091 975 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

2 PN, 2 WC
74.1 m²
76,25 triệu/m²

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 2PN góc 74.1m2 sẵn sổ toà R1.01 Zenpark, giá 5,65 tỉ, hướng ĐN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.