The Zenpark (R1.03) Đẳng cấp sống Ruby cao cấp căn 1N tầng trung sẵn sổ đỏ giá chỉ 3.38 tỷ!

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Do nhu cầu chuyển đổi sang căn hộ diện tích lớn hơn, gia đình cần nhượng lại căn 1 phòng ngủ tại tòa R1.03 - Phân khu hạng sang The Zenpark. Căn hộ thuộc tháp Ruby cao cấp, cực kỳ thích hợp cho các bạn trẻ thành đạt hoặc gia đình nhỏ muốn tận hưởng không gian sống chuẩn Nhật. Lh: 0842555333 - Thông tin chi tiết mã căn: R1.03 (Căn tầng trung đẹp) - Loại căn: 1 phòng ngủ (Thiết kế vuông vắn, tối ưu không gian, phòng khách có ban công rộng). - Diện tích: 41m². - Hướng ban công: Tây Nam Tầm nhìn khoáng đạt, thắp sáng không gian căn hộ tự nhiên cực đẹp. - Tình trạng nội thất: Đồ cơ bản chủ đầu tư và đồ liền tường (Không bao gồm đồ điện tử). Khách mua rất tiện dọn vào ở ngay và tự sắm sửa thêm thiết bị điện tử theo ý thích. - Thông tin giá bán & Pháp lý: - Giá bán thu về: 3.38 tỷ (Mức giá cực kỳ "mềm" để sở hữu một căn hộ dòng Ruby cao cấp sẵn sổ hiện tại). - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Sẵn sàng sang tên ngay trong ngày, pháp lý an toàn tuyệt đối, hỗ trợ vay ngân hàng nếu khách có nhu cầu. - Hiện trạng: Chủ nhà đang ở, giữ gìn nhà rất sạch sẽ, gọn gàng. Có sẵn ảnh thực tế căn hộ cho khách thiện chí. Lh Mr Tiến: 0842555333 để chốt liền tay.

Xem thêm

Liên hệ:

084 255 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,38 tỷ

1 PN, 1 WC
41 m²
82,44 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết The Zenpark (R1.03) Đẳng cấp sống Ruby cao cấp căn 1N tầng trung sẵn sổ đỏ giá chỉ 3.38 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.