Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn duplex tầng cao duy nhất còn ở lại với The Senique

Ngày đăng: 05/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Em tú cần bán gấp căn duplex cao cấp dự án Senique view ban công Đông Bắc. Căn hộ duplex thiết kế thông tầng hiện đại, không gian sống rộng rãi và đẳng cấp. Ban công hướng Đông Bắc đón gió tự nhiên, sáng mát, phong thủy tốt. Vị trí đẹp trong dự án Senique khu dân cư cao cấp, tiện ích nội khu đầy đủ: Hồ bơi, gym, công viên, TTTM. Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh. Chủ cần bán gấp do việc gia đình giá cực tốt cho khách thiện chí. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn duplex tại khu vực hot! Liên hệ ngay Em Tú: 0349301828 để xem nhà thực tế và thương lượng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

034 930 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9,65 tỷ

3 PN, 2 WC
134 m²
72,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DT

Dương Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn duplex tầng cao duy nhất còn ở lại với The Senique - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.