Căn Duplex 117m tầng 18 đẹp nhất dự án The Senique chủ đầu tư CapitalLand

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn Duplex 117m tầng 18 đẹp nhất dự án The Senique chủ đầu tư CapitalLand Singapore. 1, Căn Duplex diện tích thông thuỷ 117m 3 ngủ tầng 18. Toà S2-The Senique + Chủ nhà chuyển nhượng căn S2 18 xx ban công Đông Nam. View đảo Ngọc Trai, trường quốc tế, nội khu siêu đẹp.... + Phương án thanh toán: Phương Án Thanh Toán Tiến độ ( 30/70 ). + Giá bán: 9,79 tỷ, bao phí. Đơn giá chỉ khoảng 83tr 1m cho căn duplex Đông Nam tầng trung đẹp. Có gia lộc nhỏ tuỳ khách mua thiện chí. chi tiết vui lòng liên hệ em Linh chuyên chung cư hạng sang 0973746962

Xem thêm

Liên hệ:

097 374 ****

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
83,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TL

Thuỳ Linh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn Duplex 117m tầng 18 đẹp nhất dự án The Senique chủ đầu tư CapitalLand - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.