Tin đăng đã hết hạn.

66,5tr/m2 Căn hộ toà S1.0X.0X 3PN hướng Tây tứ trạch. Diện tích rộng 101,5m2 tại The Senique HN

Ngày đăng: 15/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ S1.0X. 0X 3 PN rộng hướng Tây tứ trạch. Diện tích rộng 101,5m2. Chỉ có tại the Senique HN khu cao tầng khép kín duy nhất tại Ocean Park 1. Nội khu bể bơi Fijord dài 50m theo tiêu chuẩn Olympic, khu vui chơi cho trẻ em, cực kì thoáng và chill. * Tiện ích nội khu. Bể bơi ngoài trời 50m xử lí điện phân muối, Phòng tập gym, yoga, Khu vui chơi trẻ em, nướng BBQ, Co - Working Space, Rạp chiếu phim, Phòng quay phim và tương tác trực tuyến, vườn thiền, khu trò chơi dân gian, Sky garden,... - Khu compound khép kín đầu tiên và duy nhất tại VHOP, an ninh an toàn tuyệt đối, đẳng cấp CapitaLand. * Tiện ích ngoại khu. - Tiện ích ngoại khu: Sở hữu full hệ tiện ích đẳng cấp độc quyền trọn đời tại Vinhomes Oceanpark 1 - 2 - 3 theo hệ cư dân tinh hoa của OceanCity. Liên hệ ngay e Tuyến để nhận thông tin chi tiết căn: 0384121986

Xem thêm

Liên hệ:

038 412 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,75 tỷ

3 PN, 2 WC
101.5 m²
66,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
KT

Kim Tuyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 66,5tr/m2 Căn hộ toà S1.0X.0X 3PN hướng Tây tứ trạch. Diện tích rộng 101,5m2 tại The Senique HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.