Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CH 2PN view đẹp tại B5 KĐT Làng Quốc tế Thăng Long nhà đã sửa cực đẹp. LH: 0977986243

Ngày đăng: 18/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán CH 2PN view đẹp tại B5 KĐT Làng Quốc tế Thăng Long nhà đã sửa cực đẹp. LH: 0977986243 Căn hộ chung cư 2PN + 1WC tại KĐT Làng Quốc tế Thăng Long, Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội, có diện tích 73,4m². Căn hộ được thiết kế hiện đại với nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh và nhiều tiện nghi khác. Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo sự an tâm cho người mua. Với mức giá 5.3 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống lý tưởng. Căn hộ có ban công hướng Đông Nam, mang đến ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. Khu vực xung quanh căn hộ rất thuận tiện với nhiều tiện ích như gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên Cầu Giấy, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga, và các siêu thị Winmart, Winmart + cùng siêu thị điện máy Pico. * Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

097 798 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 1 WC
73.4 m²
72,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Làng Quốc tế Thăng Long, Đ. Trần Đăng Ninh, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Thị Thùy Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CH 2PN view đẹp tại B5 KĐT Làng Quốc tế Thăng Long nhà đã sửa cực đẹp. LH: 0977986243 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.