Chính chủ 10. X tỷ 3 ngủ - nhà mới đẹp - ở luôn - chủ cần bán gấp căn hộ Thăng Long Number One

Ngày đăng: 23/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chỉ 10.9 Tỷ - Giá tốt nhất trong khu vực dự án - 3 ngủ 2 vệ sinh - Nhà mới đẹp. + Vị trí đẹp tầng trung 15 ĐẾN 20 thoáng sáng - View thoáng vào ở ngay. Dự án Thăng Long Number One - Yên Hòa Cầu Giấy. Vị trí cực kỳ đắc địa - Ngay vành đai 3 metro. Giá chỉ: 10.9 TỶ - Giá tốt nhất dự án hiện có. + Tặng full nội thất trị giá hơn 500 triệu. Thông tin căn hộ: - Diện tích thiết kế tối ưu 3 phòng ngủ rộng rãi. - Phòng khách siêu rộng tới 25m². - Tầng 15 - 20 đẹp, view thoáng, đón ánh sáng tự nhiên cực tốt. - Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ngay. Nội thất cao cấp: 500 triệu. - Sàn gỗ xương cá sang trọng - Căn hộ thoáng sáng. Thiết bị vệ sinh nhập khẩu Đức cao cấp. - Nhà giữ gìn cực đẹp chỉ việc xách vali vào ở. ĐẶC BIỆT: Có SLOT để ô tô cực hiếm. - Bao toàn bộ phí chuyển nhượng. Chủ thiện chí bán vào việc cực nhanh. - Căn hộ đẹp pháp lý chuẩn giá đang tốt nhất thị trường thời điểm này. = Cơ hội chỉ có trong tuần này - Không xem thực tế là rất phí cơ hội! Liên hệ ngay em Được - Gặp Chính chủ để xem nhà và chốt căn đẹp trước khi chủ đổi ý!

Xem thêm

Liên hệ:

096 808 ****

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

3 PN, 2 WC
112 m²
97,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Làng Quốc tế Thăng Long, Đ. Trần Đăng Ninh, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TP

Trần Được Nhà Phố

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ 10. X tỷ 3 ngủ - nhà mới đẹp - ở luôn - chủ cần bán gấp căn hộ Thăng Long Number One - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.