Cần bán gấp căn 4 ngủ 162m chung cư Thăng Long N01, nhà đẹp full nội thất, sẵn sổ giá 14.5 tỷ Bp.

Ngày đăng: 23/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chị chủ nhà rất nhiệt tình bán căn hộ tòa Thăng Long N01. Diện tích 162m2 - (4 ngủ, 3 vệ sinh) Ban công Tây Bắc view trung tâm HNQG rất đẹp. Full nội thất cao cấp, chỉ việc dọn về ở. Tất cả các phòng đều có cửa sổ sáng. Phòng khách rộng rãi, đầy đủ tiện nghi. TV SONY 75 inch + giàn âm thanh nghe nhạc không dây. Máy giặt Electrolux + Máy sấy Heat Pump Electrolux. Máy rửa bát Bosch, bếp từ Bosch sang trọng... Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Giá bán: 14.5 tỷ bao phí sang sổ. Liên hệ xem nhà: 0942666955SMS/Zalo - 24/24) * Xem nhà miễn phí - nhận tìm nhà theo yêu cầu.

Xem thêm

Liên hệ:

094 266 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

4 PN, 3 WC
162 m²
89,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Làng Quốc tế Thăng Long, Đ. Trần Đăng Ninh, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
AH

Anh Hải

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn 4 ngủ 162m chung cư Thăng Long N01, nhà đẹp full nội thất, sẵn sổ giá 14.5 tỷ Bp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.