Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ chung cư cao cấp 20 Núi Trúc Kim Mã Ba Đình 116m2 12.3 tỷ

Ngày đăng: 15/06/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ VIP Ba Đình - nội thất cao cấp - an sinh tốt. Vị trí: Ngay hồ điều hòa Giảng Võ, ngã tư Kim Mã - Giảng Võ - Núi Trúc, phố thông khắp ngả Giảng Võ, Giang Văn Minh, Kim Mã... Là khu vực trung tâm văn hóa, kinh tế, hành chính, khu đông dân cư tri thức của Thủ Đô. Xung quanh đầy đủ tiện ích ko thiếu thứ gì, giao thông thuận tiện, khu phố vip Tây thuê nhà và sinh sống nhiều. Căn hộ chung cư cao cấp trung tâm Ba Đình, full nội thất cao cấp. Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh. Sổ đỏ chính chủ. Liên hệ: Mr Khôi 0969122178/0969122178 để đi xem nhà trực tiếp (không tiếp TG, MG).

Xem thêm

Liên hệ:

096 912 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

12,3 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
106,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lancaster Hà Nội, Đ. Núi Trúc, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
LK

Lê Đình Khôi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ chung cư cao cấp 20 Núi Trúc Kim Mã Ba Đình 116m2 12.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.