Hot! Bán CC The Nelson Private Residences, 14,7 tỷ, 90m2, 2PN, 2WC tại Láng Hạ - Nội thất 5*

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại The Nelson Private Residences, phố Láng Hạ, phường Giảng Võ, Hà Nội, trước đây quận Ba Đình, Hà Nội là một lựa chọn cực chất cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hoàn hảo. Với diện tích 90m2, 2PN, 2WC, căn hộ này được trang bị nội thất full, sẵn sàng để dọn vào ở ngay. Cửa chính hướng Tây, ban công Đông, đón gió và ánh sáng tự nhiên thoải mái. Giá căn hộ là 14,7 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Căn hộ không chỉ đơn thuần là nơi ở mà còn mang đến một lối sống tiện nghi và hiện đại. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện đa khoa Bảo Sơn 2. - Công viên Gandhi Hồ Thành Công. - Siêu thị Sakuko Thái Hà. - Vinastudy - Trường học toán trực tuyến liên cấp. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua 0941873431 với Anh Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

094 187 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

14,7 tỷ

2 PN, 2 WC
90 m²
163,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
The Nelson Private Residences, P. Láng Hạ, P. Thành Công, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội

Trần Anh Đức

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hot! Bán CC The Nelson Private Residences, 14,7 tỷ, 90m2, 2PN, 2WC tại Láng Hạ - Nội thất 5* - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.