Bán chung cư 57 Láng Hạ- Thành Công Tower tầng 7 diện tích 175m giá 15 tỷ!

Ngày đăng: 23/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

-Vị trí tầng mặt đường số 57 Láng Hạ, diện tích 175m thông thủy, hiện tại có 3 phòng ngủ và 2 wc -nội thất còn mới nguyên, khách mua về sử dụng hoặc cho tuê được luôn -Tòa nhà thiết kế 25 tầng, bao gồm 2 tầng Hầm và 4 thang máy -phí dịch vụ 8k/m -Chủ rất cần bán liê hệ: 0987148274!

Xem thêm

Liên hệ:

098 714 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3 PN, 2 WC
175 m²
85,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thành Công Tower 57 Láng Hạ (EuroWindow Building), P. Láng Hạ, P. Thành Công, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
LT

Lê Anh Tuấn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư 57 Láng Hạ- Thành Công Tower tầng 7 diện tích 175m giá 15 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.