Bán căn hộ cao cấp lancaster núi trúc ba đình

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP LANCASTER NÚI TRÚC BA ĐÌNH Địa chỉ: Lancaster 20 Núi Trúc, Ba Đình, Hà Nội Căn hộ sở hữu vị trí trung tâm đẳng cấp, không gian sống sang trọng cùng hệ tiện ích chuẩn khách sạn 5 sao. Diện tích: 135m² Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 WC Nội thất: Hoàn thiện đầy đủ, chỉ việc vào ở Tầng: Tầng trung đẹp Ban công hướng Đông Nam thoáng mát, đón gió và ánh sáng tự nhiên Tiện ích đẳng cấp tại Lancaster: Bể bơi 4 mùa Phòng gym spa cao cấp Nhà hàng café siêu thị Thư viện, khu sinh hoạt cộng đồng Dịch vụ quản lý vận hành chuẩn 5 sao Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài Giá bán: 145 triệu/m² (mức giá cực kỳ hợp lý tại khu vực Ba Đình) Liên hệ xem nhà: Hoàn 0946461166

Xem thêm

Liên hệ:

094 646 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

19,58 tỷ

3 PN, 2 WC
135 m²
145,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lancaster Hà Nội, Đ. Núi Trúc, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
H

Hoàn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp lancaster núi trúc ba đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.